THETHAOSO365.COM

Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai, Lịch trực tiếp bóng đá 24h

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua. Thethaoso365.com cập nhật Ltd bd hn, lịch trực tiếp bóng đá tối đêm nay và rạng sáng mai chính xác nhất.

Vòng bảng
16:00
Visakha FC
Bali United
17:00
LeeMan
Chao Pak Kei
17:00
Phnom Penh FC
Viettel FC
17:00
Tainan City Steel
LeeMan
19:00
Tampines Rovers FC
PSM Makassar
20:00
Kedah
Kaya FC
21:00
Young Elephants FC
Hougang United FC
21:00
Neftchi Kochkor
FC Altyn Asyr
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
Kopetdag Asgabat
00:00
CSKA Pamir Dushanbe
Sogdiana Jizak
17:30
Sonderjyske
Fredericia
18:00
Vojvodina Novi Sad
UTA Arad
18:00
Domzale
Crvena Zvezda
18:00
FC Copenhagen
Silkeborg
21:00
Terek Grozny
Zenit Penza
22:00
Slavia Sofia
Arda
22:59
Cracovia Krakow
Olympiakos Piraeus
00:30
Crusaders
Saint Mirren
77'
Uruguay (nữ)
Bolivia (nữ)
40'
France (nữ) U20
Netherlands (nữ) U20
23'
Canada (nữ)
Korea Rep (nữ)
18:00
Kosovo (nữ)
North Macedonia (nữ)
18:00
Burkina Faso (nữ)
Togo(w)
22:15
Finland (nữ)
Japan (nữ)
Vòng 11
00:00
Malmo FF
Helsingborg
00:00
IK Sirius FK
IFK Goteborg
00:00
Elfsborg
Varbergs BoIS FC
00:00
Kalmar
IFK Varnamo
Vòng 11
81'
Valerenga
Odd Grenland
Vòng 19
01:45
Shelbourne
Derry City
01:45
Sligo Rovers
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Shamrock Rovers
Match
07:30
Atlas
CDSyC Cruz Azul
Vòng 14
39'
Avai FC SC
Palmeiras
37'
Botafogo RJ
Fluminense RJ
04:00
Sao Paulo
Juventude
04:00
Ceara
Atletico Clube Goianiense
04:00
Goias
Cuiaba
Vòng 5
50'
CA Platense
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
Aldosivi Mar del Plata
06:30
Argentinos juniors
Arsenal de Sarandi
01:30
Patronato Parana
Independiente
06:00
Atletico Tucuman
Godoy Cruz Antonio Tomba
Vòng 18
04:00
Deportivo La Guaira
Carabobo FC
06:15
Academia Puerto Cabello
Zamora Barinas
Vòng 1
05:00
Tepatitlan de Morelos
CSyD Dorados de Sinaloa
07:05
Venados FC
Correcaminos UAT
09:05
Pumas Tabasco
Cancun FC
Vòng 14
00:00
Falkenberg
Angelholms FF
Vòng 6
06:00
Cavalry FC
FC Edmonton
Vòng
11'
New York Athletic Club (nữ)
New Jersey Alliance FC (nữ)
02:30
New York Athletic Club (nữ)
North Jersey Alliance (nữ)
03:00
Milwaukee Torrent (nữ)
Chicago Dutch Lions (nữ)
03:30
Downtown United SC (nữ)
Brooklyn City (nữ)
05:00
Nashville Rhythm FC (nữ)
Alabama (nữ)
05:00
San Diego Parceiro (nữ)
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
06:00
Maplebrook Fury(w)
Mankato Utd (nữ)
06:30
Manitou FC (nữ)
Joy AC (nữ)
04:00
Paisley Athletic (nữ)
New Jersey Copa (nữ)
05:30
LA Premier (nữ)
Elite Girls Academy (nữ)
Vòng 1
15:30
Mahar United
Shan United
HT
Union Totoras
CA Totoras Juniors
Quarterfinals
9'
EL Ahly
Pyramids FC
Vòng
81'
Blumenau EC
Caravaggio FC
Vòng
07:00
Deportes Tolima
Atletico Nacional Medellin
Vòng 4
26'
Hafnarfjordur
IR Reykjavik
26'
KFR Aegir
Fylkir
02:45
UMF Njardvik
KR Reykjavik
02:15
Kordrengir
Afturelding
02:45
Akranes
Breidablik
Vòng
90'+
Juazeiro BA
Jacobinense EC
Vòng 3
48'
Uhl Que Sa
Deportivo Merlo
54'
Argentino de Quilmes
Colegiales
39'
Los Andes
Villa San Carlos
Vòng 19
22:00
FK Liepaja
Super Nova
22:59
Metta/LU Riga
FK Auda Riga
Vòng
9'
Colchagua CD
Lota Schwager
Vòng bảng
37'
Italy U18
Portugal U18
39'
France U18
Morocco U18
Vòng
5'
Akron
Erie Commodores
03:00
Northern Virginia United
Virginia Beach City
04:00
Pittsburgh Hotspurs
FC Buffalo
05:00
Charlotte Independence
Forward Madison FC
Vòng
20:00
Dinamo Brest Reserves
Dinamo Minsk Reserves
21:00
FC Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
22:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Slavia Mozyr Reserve
Vòng
71'
Charlotte Independence 2
Wake FC
01:00
Charlotte Independ B
Wake FC
03:00
Blackstones
AC Connecticut
03:00
San Francisco Glens SC
Hippocampus of southern California
04:00
Oly Town FC
OVF Alliance
04:00
PDX FC
Ballard Football Club
04:00
Kalamazoo
AFC Ann Arbor
05:00
Project 51O
Marin FC Legends
06:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:30
East Atlanta
South Georgia Tormenta B
05:00
Miami AC
Caledonia SC
Vòng 12
22:00
Energetik-BGU Minsk
Dnepr Mogilev
Vòng 3
35'
Palestino
Cobreloa
40'
Santiago Wanderers
Curico Unido
04:30
Coquimbo Unido
Melipilla
04:30
Huachipato
Puerto Montt
07:00
Union La Calera
Santiago Morning
03:00
Universidad de Chile
General VelAsquez
1/8 Final
03:00
Guatemala U20
Canada U20
05:00
Haiti U20
Jamaica U20
07:30
El Salvador U20
Dominican Republic U20
09:30
Mexico U20
Puerto Rico U20
Vòng 14
21:00
Sportivo Trinidense
Atletico Colegiales
04:00
Independiente Luque
Club Fernando de la Mora
Vòng 15
06:00
Sampaio Correa
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Operario Ferroviario PR
Chapecoense SC
Vòng 22
01:45
Athlone Town
Waterford United
01:45
Longford Town
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Wexford (Youth)
01:45
Treaty United
Cork City
Vòng 38
21:00
Samarra
Al-Naft
Vòng bảng
78'
Lebanon U16
Palestine U16
Vòng
20:00
CA Atlanta U20
All Boys U20
Vòng 30
01:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Baten
01:00
Al-Nasr(KSA)
Al-Fateh
01:00
Al Raed
Abha
01:00
Al-Shabab(KSA)
Al Ahli Jeddah
01:00
Al-Tai
Al-Hazm
01:00
Dhamk
Al-Taawon
01:00
Al-Feiha
Al-Ettifaq
01:00
Al Hilal
Al-Faisaly Harmah
Vòng 1
41'
Nacional Potosi
Aurora
04:15
Club Guabira
Always Ready
06:30
Bolivar
Blooming
06:00
CD El Nacional
Barcelona SC(ECU)
Vòng bảng
16:00
Czech (nữ) U19
France (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Italy (nữ) U19
Vòng 18
80'
FC Carlos Stein
Cienciano
64'
Univ.Cesar Vallejo
EM Deportivo Binacional
03:30
Sport Huancayo
Universitario De Deportes
06:00
Alianza Lima
Inti Gas Deportes
03:30
Dep.San Martin
Deportivo Municipal
Vòng 5
14:30
Beijing BeiKong
Heilongjiang Lava Spring
14:30
Shanxi Chang An Athletic FC
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Bei Li Gong
Kunshan FC
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Sichuan Jiuniu
Vòng 12
18:00
Valerenga B
Traff
00:00
Odd Grenland 2
Flekkeroy
82'
Azuriz FC
Juventus SC
82'
Marcilio Dias SC
EC Prospera
81'
Perolas Negras
Nova Iguacu
79'
Globo
Afogados da Ingazeira FC
49'
Brasiliense
CEO Varzeagrandense
HT
Ipora EC
Anapolis FC
40'
Reet
America FC Natal RN
36'
ASA AL
Lagarto
40'
Oeste
Sao Bernardo
40'
Sociedade Acao
Ceilandia DF
35'
Fluminense PI
Tuna Luso
03:00
Moto Club Sao Luis MA
Pacajus
05:00
Rio Branco AC
Sao Raimundo/RR
06:15
Trem-AP
Sao Raimundo
06:30
Alagoinhas Atletico BA
Santa Cruz PE
Vòng 5
03:00
Toronto Falcons
Serbian White Eagles
05:00
Brantford Galaxy SC
SC Scarborough Ontario
78'
Casamance
Etoile Lusitana
Vòng bảng
80'
Bahia (Youth)
America MG Youth
40'
Santos (Youth)
RB Bragantino Youth
01:30
Fluminense RJ (Youth)
Vasco da Gama U20
Vòng 18
22:00
Al Mahalla
Al-Madina
22:00
J Verhoe Leigh
Al ittihad(LBY)
22:00
Al-Ahli tripoli
Abu Salim
22:00
Al-Shat
Al Khmes
22:00
Al Zawi A
Al Athad
Vòng
03:00
CD Alfonso Ugarte de Puno
Alianza Universidad
03:00
Cusco FC
Comerciantes Unidos
03:00
Sport Chavelines Juniors
Juan Aurich
03:00
Molinos El Pirata
Union Huaral
03:30
Los Chankas
Santos FC Lima
Vòng 11
22:59
Asane Fotball
Sandnes Ulf
22:59
Grorud
Brann
22:59
Ranheim IL
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Mjondalen IF
22:59
Bryne
Stjordals Blink
Vòng
81'
Deportivo Camioneros
Club Circulo Deportivo
81'
Club Ciudad de Bolivar
Sportivo Penarol
78'
Gimnasia C. Uruguay
Gimnasia yTiro
72'
Sansinena
Huracan Las Heras
51'
Boca Unidos
Sportivo Las Parejas
35'
Club Sportivo Estudiantes
CDA Monte Miaz
02:00
Estudiantes de San Luis
CDA Monte Miaz
11'
Juventud Antoniana
Crucero del Norte
03:30
Villa Mitre
Ferro Carril Oeste Gral Pico
23:45
Douglas Haig
Central Norte Salta
01:00
Sarmiento Resistencia
G.San Martin Formosa
06:30
Racing de Cordoba
Union Sunchales
06:30
Sportivo Belgrano
Defensores Pronunciamiento
Vòng
22:00
Sparta Sarpsborg B
Fram Larvik
22:30
Forde
Molde B
22:59
Halsen
Start Kristiansand B
23:30
Volda
IL Hodd B
00:00
Fredrikstad B
Eik-Tonsberg
00:00
Stabaek B
Lokomotiv Oslo
00:00
Bjarg
Hou Ge Xinte B team
00:30
Stromsgodset B
Gjelleraasen IL
01:00
Kongsvinger IL B
Honefoss BK
Vòng bảng
22:59
Georgia (nữ)
Ireland (nữ)
Vòng 11
00:00
Landskrona BoIS
Orebro
00:00
Brommapojkarna
Osters IF
Vòng
90'+
CF Rio de Janeiro
EC Resende
90'+
SE Paraty RJ
Belford Roxo RJ
Vòng 3
73'
Plaza Colonia
CS Cerrito
03:00
Cerro Largo
Nacional Montevideo
03:00
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
03:00
Plaza Colonia
CA River Plate
03:00
Albion FC
Deportivo Maldonado
03:00
Torque
Liverpool URU
03:00
Boston River
CS Cerrito
03:00
Rentistas
Centro Atletico Fenix
03:00
Wanderers FC
CA Penarol
04:00
CA Penarol
Liverpool URU
01:00
Rentistas
Albion FC
05:15
Wanderers FC
Torque
Vòng 2
49'
Claypole
Leandro N Alem
48'
Club Lujan
San Martin Burzaco
53'
Excursionistas
Central Cordoba De Rosario
01:30
Deportivo Laferrere
Real Pilar
49'
Argentino de Merlo
Berazategui
55'
CA Atlas
Sportivo Italiano
Vòng 21
80'
Deportivo Madryn
Almirante Brown
73'
Almagro
Deportivo Riestra
HT
Deportivo Maipu
All Boys
38'
Atletico Mitre de Santiago del Estero
San Martin San Juan
37'
Estudiantes Rio Cuarto
Villa Dalmine
41'
Agropecuario de Carlos Casares
Santa Marina Tandil
8'
Independiente Rivadavia
San Telmo
04:00
Tristan Suarez
Atletico Rafaela
06:30
San Martin Tucuman
Guillermo Brown
01:30
Sacachispas
Atletico Atlanta
04:00
Ferrol Carril Oeste
Chaco For Ever
05:00
Nueva Chicago
Club Atletico Guemes
07:15
Defensores de Belgrano
Chacarita juniors
Vòng
54'
San Pedro FC
SOL FC Abobo
73'
ASEC MIMOSAS
Sporting Gagnoa
Vòng 21
03:30
Olimpia Asuncion
12 de Octubre
05:45
FC Nacional Asuncion
Guarani CA
04:00
Sportivo Ameliano
Guairena
06:15
Tacuary
Sol de America
Vòng 8
HT
Defensores de Cambaceres
Deportivo Paraguayo
01:30
Sportivo Barracas
Deportivo Muniz
Vòng
66'
Real Banjul
Steve Biko
81'
Ypiranga/RS U20
SERC Brasil U20
71'
Propria U20
Rosario SE U20
79'
SC Penedense U23
Coruripe U23
Vòng
90'+
Friburguense RJ
Olaria
Vòng 22
16:00
Swadhinata KS
Mohammedan Dhaka
17:00
Mohammedan Dhaka
Sheikh Jamal
Vòng 28
8'
Maghreb Fez
OCK Olympique de Khouribga
9'
SCCM Chabab Mohamedia
FAR Forces Armee Royales
Vòng 13
17:15
FC Bulleen Lions (nữ)
Emerging Athlete Program (nữ)
Vòng
38'
Baymon FC
Metropolitan FA
Vòng 10
20:00
Kelantan
Darul Takzim II
Vòng 12
80'
Uniclinic Atletico Cearense CE
Ypiranga(RS)
41'
Botafogo PB
Mirassol
40'
Sao Jose PoA RS
Campinense
03:00
Ferroviario CE
Floresta CE
04:00
Volta Redonda
Aparecidense GO
05:00
SC Paysandu Para
Brasil de Pelotas
06:00
Figueirense
Remo Belem (PA)
Vòng 23
00:00
El Gounah
El Sharqia Dokhan
00:00
Pharco
Al-Ittihad Alexandria
02:30
Kokakola Cairo
Talaea EI-Gaish
Vòng
06:00
California Utd Strikers
LA Force
Vòng
05:00
Atletico Pantoja
Cibao FC
Vòng bảng
16:00
PSS Sleman
Dewa United FC
20:30
Persis Solo FC
Persita Tangerang
Vòng 13
00:00
IFK Norrkoping DFK (nữ)
IK Uppsala (nữ)
Vòng
77'
EC Pelotas(RS)
Tres Passos RS
78'
Santa Cruz FC
Esportivo RS
82'
Gloria RS
CE Lajeadense
Vòng
73'
Mar de Fondo
Salus
78'
CA Atenas
Cerro Montevideo
73'
Rampla Juniors FC
Miramar Misiones FC
Vòng 6
32'
Los Angeles FC
New York Red Bulls
05:00
Philadelphia Union
New York City FC
07:00
Vancouver Whitecaps
New England Revolution

Lịch bóng đá hôm nay mới nhất 2022

Bóng đá đã từ lâu trở thành môn thể thao vua tại Việt Nam, thu hút hàng triệu người hâm mộ quan tâm dõi theo từng hơi thở bóng đá. Mỗi ngày, trên khắp thế giới đều diễn ra các giải bóng đá nên nhu cầu tìm xem các trận đấu có lịch bóng đá hôm nay luôn được người hâm mộ quan tâm rất lớn, dõi theo những đội bóng mình yêu thích.

Lịch bóng đá tối và đêm nay
Lịch bóng đá tối và đêm nay

Lịch thi đấu bóng đá tối nay và ngày mai được Thethaoso365.com cập nhật liên tục giúp cho bạn có thể dễ dàng tìm kiếm, dễ dàng theo dõi chi tiết nhất. Ngoài những thông tin cơ bản lịch thi đấu các giải đấu bóng đá chúng tôi còn cung cấp các thông tin liên quan đến mỗi giải đấu: đội hình dự kiến, thành tích lịch sử đối đầu, dự đoán tỉ số kết quả, tỷ lệ trực tuyến, kqbd,...... nhanh và cụ thể nhất.

Lịch bóng đá đêm nay được Thethaoso365.com áp dụng nhiều cơ chế tự động giúp cho ltd bd của hầu khắp các giải đấu trên thế giới được cập nhật tự động, chính xác từ hệ thống link sopcast bóng đá. Bởi vậy, người xem được tiếp cận tới những thông tin nhanh nhất, chính xác nhất tại Việt Nam về lịch phát sóng bóng đá tuần này, tháng này của đội bóng bạn yêu thích.

>>> XEM NGAY: Tỷ lệ kèo bóng đá hôm nay

Tỷ số bóng đá trực tiếp

Mỗi cuối tuần có hàng trăm trận đấu hấp dẫn diễn ra trên khắp thế giới. Fan hâm mộ bóng đá thường tìm xem những trận cầu hay để dõi theo từng nhịp bóng, thoả mãn đam mê với trái bóng. Lịch thi đấu bóng đá NHA - Premier League luôn đón nhận được sự quan tâm lớn bởi đây là giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh, có hàng triệu fan cuồng trên khắp Việt Nam. 

Cuối tuần cũng có hàng loạt các giải đấu hàng đầu khác như giải VĐQG Đức Bundesliga, giải Pháp Ligue 1 nơi có sự góp mặt của Messi hay giải đấu của những toan tính chiến thuật được trú trọng hàng đầu như giải Ý Serie A. Còn rất nhiều giải đấu quốc nội khác diễn ra vào cuối tuần khiến cho bạn cần chọn lựa những trận hay nhất để thưởng thức trọn vẹn những phút bóng lăn.

Ở giải đấu cấp châu lục, lịch bóng đá cúp C1, C2 được quan tâm hơn cả bởi đây là sân chơi của những câu lạc bộ hàng đầu châu Âu. Những trận thư hùng của những trận bóng lớn luôn chiếm trọn theo dõi của fan yêu túc cầu vào giữa tuần. Với tính chất châu lục nên không phải tuần nào cũng tổ chức. Bởi vậy, bạn cần chú ý lịch đá C1, C2, C3 để bạn chủ động sắp xếp thời gian, dõi theo cổ vũ cho CLB mình yêu thích.

Ngoài ra, thethao cập nhật lịch phát sóng bóng đá trong ngày của hầu khắp các giải đấu bóng đá khác như giải Hàn Quốc K – League, Nhật Bản J League, Hà Lan, nhà nghề Mỹ MLS, giải Mexico, AFC Champion Ship C1 châu Á,… giúp cho fan cuồng có thông tin lựa chọn trận đấu hấp dẫn để theo dõi.